| อัตราความสำเร็จในการตรวจจับ | ≥95% |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 500-3000m |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 900เมกะเฮิร์ตซ์, 1.4กิกะเฮิร์ตซ์, 2.4กิกะเฮิร์ตซ์, 5.2กิกะเฮิร์ตซ์, 5.8กิกะเฮิร์ตซ์ |
| เป้าหมายพร้อมกัน | ≥10ก่อกวน |
| เวลาตอบสนอง | ≤6s |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
|---|---|
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 5กม.-10กม. |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| มิติ | 505*600*105มม |
| แอปพลิเคชัน | สถานที่สาธารณะ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | ผลิตภัณฑ์ป้องกันการรักษาความปลอดภัย |
| ขนาดเป้าหมาย | ≥0.1ม.x0.1ม |
| ความเร็วเป้าหมาย | ≤50ม./วินาที |
| อัตราความสำเร็จของโพรบ | ≥99% |
|---|---|
| ระบุเวลาตอบสนอง | ≤3วินาที |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ≤10ม |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0ม.~1,000ม |
| ความถี่การตรวจจับ | 100MHz ~6GHz |
| กำลังขับทั้งหมด | 70W |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| การใช้พลังงาน | 120W |
| น้ำหนัก | 2.8กก. (สินค้า), 5กก. (บรรจุ) |
| ขนาด | 660*290*50มม |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| ขนาดบูสเตอร์ | 9.7 x 5.2 x 1.1ซม |
| ระยะป้องกัน | 0 ~ 800ม |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | DC48V/7A |
| การใช้พลังงาน | 168W |
| น้ำหนัก | 7.2กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| ชื่อ | เครื่องทวนสัญญาณ Wifi |
|---|---|
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| การส่งผลประโยชน์ | 15-18dB |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 40 ° |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤ 70KG |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | โดยทั่วไป ≤3.5 dB |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |