| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| พิสัย | 1-10 กม. (แตกต่างกันไปตามสภาพแวดล้อมและรุ่นโดรน) |
| โหมดการทำงาน | การตรวจจับ RF, การแคร็กโปรโตคอล |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| พิสัย | 1-10 กม. (แตกต่างกันไปตามสภาพแวดล้อมและรุ่นโดรน) |
| โหมดการทำงาน | การตรวจจับ RF, การแคร็กโปรโตคอล |
| ระยะความถี่การตรวจจับ | การสแกน การตรวจจับ และการแสดงผลย่านความถี่เต็ม 70MHz-6GHz |
|---|---|
| ย่านความถี่การตรวจจับคีย์ | 800MHz, 900MHz, 1.2GHz, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ระยะการตรวจจับ | ≥10กม. (ขึ้นอยู่กับสภาพการทำงาน) |
| ช่วงการตรวจจับ | แนวนอน: ครอบคลุม 360° แนวตั้ง: -90° ถึง 90° |
| น้ำหนักของอุปกรณ์ตรวจจับ | ≤15Kg |
| Detectioการตรวจจับแบนด์และแบนด์ | 900MHz, 1.4MHz, 2.4GHz, 5.8GHz, อินเตอร์เน็ตไร้สาย |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 0-3km+ (แตกต่างกันไปตามสภาพแวดล้อมและประเภทของโดรน) |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 12000mAh |
| กำลังชาร์จ | กระแสตรง9V, 2A |
| ขนาด | 177 มม. × 89 มม. × 29.5 มม. (±2 มม.) |
| โมเดลโดรนที่ตรวจจับได้ | DJI, AUTEL, FIMI, DAHUA, PowerVision, YUNEEC, UDIRC และแบรนด์ทั่วไปอื่นๆ รวมถึง FPV แบบกำหนดเองและโด |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | รัศมี 1-8 กม. (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อมและรุ่นของโดรน) |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 0-1,000 เมตร |
| ความแม่นยำของอะซิมัท | ≤1.5° (RMS) |
| ความแม่นยำในตำแหน่ง | ≤10เมตร |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| ชื่อสินค้า | ระบบตรวจจับโดรนแบบอยู่กับที่ |
| ระยะทาง | รัศมี 10 กม |
| ความถี่ในการตรวจจับ | 30เมกะเฮิร์ตซ์- 6กิกะเฮิร์ตซ์ รวมถึง 2400เมกะเฮิร์ตซ์ |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน ทนทาน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone UAV |
| วงการตรวจจับ | 900MHz, 1.4MHz, 2.4GHz, 5.8GHz, อินเตอร์เน็ตไร้สาย |
| ขนาด | 177*89*29.5มม |
| ชื่อ | Drone Detection Jammer Spoofer |
|---|---|
| กำลังขับ | 10mw |
| ความคุ้มครอง | น่านฟ้าทั้งหมด 360° |
| เวลาปฏิกิริยา | <10.0 วินาที |
| ความอดทนความถี่ | ≤ ±2×10-6 |
| โหมดการทำงาน | เครื่องด็อปเปลส |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 4-6 กม. (โดรน RCS-0.01 ตารางเมตร) |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤ 2 วินาที |
| การใช้พลังงาน | ≤ 200W |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 4-6 กม. (โดรน RCSγ0.01 ตร.ม.) |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| การใช้พลังงาน | ≤ 200W |