| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| การทำงาน | การตรวจจับโดรนและการจับภาพหน้าจอ FPV |
| ช่วงความถี่ | 70-6200MHz |
| รัศมีการตรวจจับ | ≥1.5km |
| ชื่อ | ราดาร์ตรวจจับเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| ชื่อ | ราดาร์ตรวจจับเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| วงปฏิบัติการ | X-band |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 8กม-15กม |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| ชื่อ | ราดาร์ตรวจจับเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| ชื่อ | ราดาร์ตรวจจับเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | Ku-Band |
| ชื่อ | เรดาร์ตรวจจับโดรน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| พิสัย | 1-10 กม. (แตกต่างกันไปตามสภาพแวดล้อมและรุ่นโดรน) |
| โหมดการทำงาน | การตรวจจับ RF, การแคร็กโปรโตคอล |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับ FPV |
|---|---|
| สังเกตชนิด Drone | เครื่องบินไร้มือถือซีรีย์ DJI เครื่องบินไร้มือถือเดินข้าม และ เครื่องบินไร้มือถือถ่ายภาพ DIY |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 860-930MHz , 1.2G,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz, 5.8G |
| ระยะการตรวจจับ | 1-5KM |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 9-36V |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| มิติ | ยาว * กว้าง * สูง (185 มม. * 80 มม. * 33 มม.) |
| พิสัย | 1~2กม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20~40 องศาเซลเซียส |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| มิติ | ยาว * กว้าง * สูง (185 มม. * 80 มม. * 33 มม.) |
| พิสัย | 1~2กม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20~40 องศาเซลเซียส |