| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone UAV |
| การปรับแต่งความถี่ | 300เมกะเฮิร์ตซ์ - 6200เมกะเฮิร์ตซ์ |
| โหมดการทำงาน | เครื่องด็อปเปลส |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | S band (5 จุดความถี่การทำงาน) |
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 4-6 กม. (โดรน RCS-0.01 ตารางเมตร) |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ, 900MHz 1.2GHz 1.4GHz 2.4GHz 5.2GHz 5.8GHz |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| ช่วงการหยุดชะงักของ Omni | 1 - 3 กม. ตามความหนาแน่นของสัญญาณของ Mobile Net |
| ความแม่นยำในการค้นหาทิศทาง | ≤30° (สเปกตรัม), ≤0.5° (รหัสโดรน) |
| รัศมีการตรวจจับ | 1~5กม. |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone UAV |
| การปรับแต่งความถี่ | 300เมกะเฮิร์ตซ์ - 6200เมกะเฮิร์ตซ์ |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| พิสัย | 1-10 กม. (แตกต่างกันไปตามสภาพแวดล้อมและรุ่นโดรน) |
| โหมดการทำงาน | การตรวจจับ RF, การแคร็กโปรโตคอล |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | เครื่องตรวจจับโดรนที่ทนทาน |
| รัศมีการตรวจจับ | 0~5km+ (มีความแตกต่างกันเนื่องจากสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันและ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone FPV |
| การปรับแต่งความถี่ | 30เมกะเฮิร์ตซ์~ 6กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | เครื่องตรวจจับโดรนที่ทนทาน |
| รัศมีการตรวจจับ | 0~5km+ (มีความแตกต่างกันเนื่องจากสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันและ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone FPV |
| การปรับแต่งความถี่ | 30เมกะเฮิร์ตซ์~ 6กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ, 900MHz 1.2GHz 1.4GHz 2.4GHz 5.2GHz 5.8GHz |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| ช่วงการหยุดชะงักของ Omni | 1 - 3 กม. ตามความหนาแน่นของสัญญาณของ Mobile Net |
| ความแม่นยำในการค้นหาทิศทาง | ≤30° (สเปกตรัม), ≤0.5° (รหัสโดรน) |
| รัศมีการตรวจจับ | 1~5กม. |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| พิสัย | 1-10 กม. (แตกต่างกันไปตามสภาพแวดล้อมและรุ่นโดรน) |
| โหมดการทำงาน | การตรวจจับ RF, การแคร็กโปรโตคอล |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone UAV |
| การปรับแต่งความถี่ | 100เมกะเฮิรตซ์~6กิกะเฮิรตซ์ |