| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ช่วงความถี่ | 800~1500MHz;2400~2485MHz;5100~5950MHz |
| การตรวจจับโดรน | โดรน รวมถึง DJI Autel fpv ฯลฯ |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| ความถี่ | 2.4GHz 5.8GHz |
| ชื่อสินค้า | ระบบเตือนภัยโดรน |
| เป้า | DJI, AUTEL, FIMI, YUNEEC, HUBSAN, FPV และการแข่งรถ |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| น้ำหนักสุทธิ | น้ำหนักบรรจุ:40กก |
| ขนาดสินค้า | 1800*560*430มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 700W-1200W |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| ชื่อ | แก้ไขการตรวจจับโดรนและตำแหน่งด้วยระบบอัตโนมัติ |
| โมเดลเสียงพึมพำ | Dji Mavic Air Mini Fpv Avata ฯลฯ |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 100MHz--6000Hz |
| ชื่อ | ระบบตรวจจับโดรน |
|---|---|
| การตรวจจับและระบุประเภทของโดรน | โดรนซีรีส์ DJI, FPV, Xiaomi, Yuneec, Hubsan, Powervision, โดรน Tello เป็นต้น |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 900MHz,1.2GHz,1.4GHz, 2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| ระยะการตรวจจับและตำแหน่ง | 1~10กิโลเมตร |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0ม.~1,000ม |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| การทำงาน | การตรวจจับและระบุโดรน |
| ช่วงความถี่ | 100เมกะเฮิร์ตซ์ - 6000เมกะเฮิร์ตซ์ |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| การทำงาน | การตรวจจับและระบุโดรน |
| ช่วงความถี่ | 100เมกะเฮิร์ตซ์ - 6000เมกะเฮิร์ตซ์ |
| ชื่อ | Drone Detection Jammer Spoofer |
|---|---|
| ความถี่การตรวจจับ | 20MHz-6GHz |
| ช่วงการตรวจจับ | >500ม.-5กม |
| มุมการตรวจจับ | 360° |
| ประเภทสัญญาณล่อ | จีพีเอส, โกลนาส, กาลิเลโอ, บีดี |
| ชื่อ | อุปกรณ์ตรวจจับเสียงพึมพำ |
|---|---|
| ประเภทโดรนที่ตรวจจับได้ | เครื่องบินไร้มือถือซีรีย์ DJI เครื่องบินไร้มือถือเดินข้าม และ เครื่องบินไร้มือถือถ่ายภาพ DIY |
| ระยะการตรวจจับ | 1-2 กม |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 300เมกะเฮิร์ตซ์ - 6200เมกะเฮิร์ตซ์ |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 9-36V |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| การทำงาน | การตรวจจับและระบุโดรน |
| ช่วงความถี่ | 100เมกะเฮิร์ตซ์ - 6000เมกะเฮิร์ตซ์ |