| น้ําหนักหน่วยหลัก | 6กก |
|---|---|
| ขนาด | 120 × 21 × 10ซม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +50 ° C |
| การใช้พลังงาน | 200W |
| วิธีการควบคุม | แผงควบคุม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 20กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 65°ซ |
| การได้รับเสาอากาศ | 3-8dBi |
| กำลังขับ | รวม 400W |
| รัศมีการรบกวน | 1,000-3,000 เมตร |
|---|---|
| กำลังขับ | รวม 190W |
| การใช้พลังงาน | 380W |
| ระดับการกันน้ำ | IPX64 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ถึง 75 ℃ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25 ° C ถึง 50 ° C |
|---|---|
| น้ำหนัก | สูงสุด 35กก |
| ระยะทางติดขัด | ขั้นต่ำ 1.5 กม |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมในตัวใช้งานได้นานกว่า 1 ชั่วโมง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 45กก.,10.5กก.,>50กก.,<4กก.,17กก |
| แรงดันไฟฟ้า | 27/28V DC,220V,28V |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 30-40 นาที |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 5.2KG (หน่วย), 8KG (บรรจุ) |
| ขนาด | 340 * 270 * 150 มม |
| การใช้พลังงาน | 210W |
| มิติ | 189×55×24มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.5กก |
| ระยะทางติดขัด | 100-500m |
| เสาอากาศ | ไฟเบอร์กลาส Omni-φ20×300มม |
| สีของอุปกรณ์ | สีดำ |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 30 นาที |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| การใช้พลังงาน | 145W |
| ขนาด | 277 × 80 × 51มม |
| แอนเทนนาแพนล | กำไร 8dBi |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
|---|---|
| ขนาด | 592×395×265มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ |
| น้ำหนัก | 55 กิโลกรัม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| จำนวนเสาอากาศ | 8 |
| ระยะการติดขัด | 500-1100 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |