| แบตเตอรี่ | 27V 56Ah ในตัว |
|---|---|
| ขนาด | 630×500×350มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 50กก |
| น้ำหนักรวม | 56 กก. (รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| ขนาด | 490×340×90มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4.9กก. (อุปกรณ์), 6.5กก. (บรรจุกล่อง) |
| การใช้พลังงาน | 350W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 60 นาที |
| น้ำหนักสุทธิ | 1กก |
|---|---|
| ได้รับ | 5-10dBi |
| ขนาด | 60 × 3.8 ซม. (ยาว × กว้าง) |
| พิมพ์ | แอนเทนเนียมอนดิเรชั่น |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 25 × 35 × 25 ซม |
| ช่วงความถี่การรบกวน | 2.4 GHz, 5.8 GHz, แบนด์ GNSS |
|---|---|
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | สูงสุด 2 กิโลเมตร (ขึ้นอยู่กับรุ่น) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC/DC พร้อมตัวเลือกแบตเตอรี่สำรอง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| การปฏิบัติตาม | เป็นไปตามมาตรฐานการกำกับดูแลระหว่างประเทศ |
| อัตราความสำเร็จของโพรบ | ≥99% |
|---|---|
| ระบุเวลาตอบสนอง | ≤3วินาที |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ≤10ม |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0ม.~1,000ม |
| ความถี่การตรวจจับ | 100MHz ~6GHz |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +65°ซ |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% -95% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| ระบายความร้อน | การระบายความร้อนของอากาศ |
| พลังการดำเนินงาน | แหล่งจ่ายไฟภายใน 90-260V AC / 24V DC |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| ชื่อ | เครื่องรบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
| เวลาทำงาน | 40 นาที |
| น้ำหนัก | 1.2 กก |
| มิติ | 145 x 95 x 45 มิลลิเมตร |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การทำงาน | สัญญาณโดรน jammer บล็อกของเสียงพึมพำแยกสัญญาณ RF |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W ต่อแบนด์,50W-100W (47-50dBm),100W (50dBm),100Watts,50w(47dBm) |
| แรงดันไฟฟ้า | 27/28V DC,220V,28V |
| ขนาด | ขนาดกลาง,320*200*460 มม.,76*20*26 ซม.,37.5*29*10 ซม. |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| การใช้พลังงาน | 60 วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2.5กก |
| ขนาด | 278*137*42มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| พิมพ์ | GPS, WiFi, เครื่องส่งสัญญาณ RF |