| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขยายกําลัง RF |
| ขนาดสินค้า | 100*58*13มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.8กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 1W~1000W |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | 50-200 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนัก | 21 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| กำลังขับทั้งหมด | 250วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7กก |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 10-60 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ขนาด | 400×288×155มม |
| ขนาด | 400×288×155มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จำนวนเสาอากาศ | 7 |
| ระยะการติดขัด | 10-60 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ขนาด | 592×395×265มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-300 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| จำนวนเสาอากาศ | 3 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V หรือ 110V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 200วัตต์ |
| น้ำหนัก | 7กก |
| ขนาด | 400×288×155มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| หมายเลขโมดูล Jammer | 6 |
| การใช้พลังงาน | 1800วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC 110-240V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ขนาดบรรจุ | 450×430×150มม |
| การได้รับเสาอากาศ | 5dBi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 1000วัตต์ |
| น้ำหนัก | 65กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 100-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ขนาด | 580×280×410มม |
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 50-300 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณ) |