| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15กก |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| แบตเตอรี่ภายใน | กระแสไฟ 24V DC ใช้งานได้ 2 ชม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| การได้รับเสาอากาศ | 5dBi |
| โมดูลติดขัด | 6 |
| ระยะการติดขัด | 5-50 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| แหล่งที่มาของการติดขัด | เทคโนโลยีการสแกนความถี่ |
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 580×280×410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 50-300 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 35กก |
| ขนาด | 580×280×410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 580 × 280 × 410 มม |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| แบตเตอรี่ภายนอก (อุปกรณ์เสริม) | 24V DC |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | โดยทั่วไป ≤3.5 dB |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้าน UAV |
| แบนด์วิธการทำงาน | 700-2000เมกะเฮิร์ตซ์ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% ~ 95% ไม่มีการควบแน่น |
| ความผันผวนในวง | ≤3.0dB |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้าน UAV |
| แบนด์วิธการทำงาน | 2000MHz |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% ~ 95% ไม่มีการควบแน่น |
| ความผันผวนในวง | ≤3.0dB |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |