| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 1550-1620MHz |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 2400-2500MHz |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 5725-5850เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 28V |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ขนาดเสาอากาศภายนอก | 640×540×550มม. (ยาว×สูง×กว้าง) |
| ช่วงความชื้น | 5%-95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| กำลังขับ | 1,015 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| น้ำหนัก | 500ก |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| แรงดันไฟฟ้า - อุปทาน | 24-30v |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| กำลังขับ | 1,000W |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 200-300เมกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังขับ | 50W |
| แรงดันใช้งาน | 30V |
| ข้อมูลจำเพาะ | 37.3*112*19.5 มิลลิเมตร |
| เวลาทำงาน | 50 นาที |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.8 กก |
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |