| กำลังขับทั้งหมด | 220 วัตต์ |
|---|---|
| ขนาดตัว | ตัวเครื่อง 45*35*25 ซม. (เสาอากาศ 6*2 ซม.) |
| น้ำหนักตัว | 25.0 กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20℃~75℃ |
| ความชื้นในการทำงาน | 35~95% |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 480*115*100มม |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 1.5กก |
| กำลังทั้งหมด | 20W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (AC110 หรือ 240V-DC24V) |
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V4Ah |
| แบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออนภายใน 24AH |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +65°ซ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% -95% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| พลังการดำเนินงาน | แหล่งจ่ายไฟภายใน 90-260 VAC / 24V DC |
| คะแนนความต้านทาน | IP52 |
| มิติ | 362.8×310×130 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั้งหมด | 200W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ถึง +55 ℃ |
| ความกดอากาศ | 86~106kpa |
| น้ำหนัก | ประมาณ 15กก |
| เวลาใช้งานของแบตเตอรี่ | 80 นาที |
|---|---|
| ขนาด | 260 x 260 x 70 มม. (สูง × กว้าง × ลึก) |
| น้ำหนัก | 2.7 กก. (โดยประมาณ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20-60 ℃ |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 200-600 เมตร |
| ระยะการติดขัด | 1,000-1500เมตร |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V 5A |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -22°C ถึง +70°C |
| กำลังขับ | 60 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-DC24V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
|---|---|
| เวลาชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
| น้ำหนัก | 4.3KG (หน่วย), 7KG (บรรจุ) |
| ขนาด | 660×290×50มม |
| เสาอากาศ | แผงทิศทาง 8dBi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25 ° C ถึง 50 ° C |
|---|---|
| น้ำหนัก | สูงสุด 35กก |
| ระยะทางติดขัด | ขั้นต่ำ 1.5 กม |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมในตัวใช้งานได้นานกว่า 1 ชั่วโมง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +70ºC |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 1.5 ชั่วโมง (24V, 24A) |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 16.8kg |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC90-260V, DC24-28V |
| แบตเตอรี่ | 27V 56Ah |
|---|---|
| ขนาด | 630×500×350มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 50กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| กำลังทั้งหมด | 330W |