| เวลาทำงาน | 50 นาที |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.8 กก |
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
| น้ำหนักสุทธิ | 1กก |
|---|---|
| ได้รับ | 5-10dBi |
| ขนาด | 60 × 3.8 ซม. (ยาว × กว้าง) |
| พิมพ์ | แอนเทนเนียมอนดิเรชั่น |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 25 × 35 × 25 ซม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 50 นาที |
| น้ำหนัก | 1.8 กก |
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กำลังขับ | 13W |
|---|---|
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 6กก |
| ขนาด | 125×30×12ซม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +50 ° C |
| แบตเตอรี่ | 27V 56Ah ในตัว |
|---|---|
| ขนาด | 630×500×350มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 50กก |
| น้ำหนักรวม | 56 กก. (รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 140W |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 30 นาที |
| น้ำหนัก | 4.3กก. (สินค้า), 7กก. (บรรจุภัณฑ์) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ภายใน: 28V, 5A (1 ชั่วโมง) หรือแบตเตอรี่ภายนอก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 180W |
| ขนาด | 300×200×150มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
|---|---|
| ขนาด | 592×395×265มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ |
| ชื่อ | เครื่องยับยับสัญญาณมือถือ |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 10W |
| ขนาด | 178*77*36.5 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.8กก |
| การรับประกัน | 1 ปีนับจากวันที่จัดส่ง |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | 2-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| กำลังทั้งหมด | 24W |
| ขนาดบรรจุ | 330×250×80มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |