| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
|---|---|
| ขนาด | 238 มม. (กว้าง) * 60 มม. (สูง) * 395 มม. (ยาว) |
| น้ำหนักสุทธิ | 7.0กก |
| พิมพ์ | Gps Tracker, การควบคุมความถี่, Jammer UAV |
| การรับประกัน | 36 เดือน, 2 ปี, 12 เดือน, 3 ปี, 1 ปี |
| วิธีการควบคุม | แผงควบคุม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 20กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 65°ซ |
| การได้รับเสาอากาศ | 3-8dBi |
| กำลังขับ | รวม 400W |
| รัศมีการรบกวน | 3 ม. ถึง 30 ม. (20 ม. ถึง 100 ม. สำหรับโดรน UAV) |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W ต่อแบนด์ รวม 10W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V 50/60Hz ถึง DC 12V |
| ขนาด | 145 x 95 x 45 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 1.5กก |
| การใช้พลังงาน | 140W |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4.3กก. (น้ำหนักบรรจุ: 7กก.) |
| ขนาด | 660×290×50มม |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 60 นาที |
| เปิด/ปิด | สวิตช์อิสระ 3 ตัวสำหรับแต่ละแบนด์ |
| น้ำหนัก | 3.36กก |
|---|---|
| ขนาด | 470*360*8.5มม |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| กำลังขับทั้งหมด | 16 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V, กระแสตรง 12V |
| ชื่อ | Jammer โดรนต่อต้าน UAV |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 45-70 นาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +55°C |
| การใช้พลังงาน | 55W |
| ขนาด | 277×80×51มม |
| กำลังขับ | >20วัตต์ |
|---|---|
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 1.1 กิโลกรัม |
| ขนาด | 500×42×100มม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +50 ° C |
| ชื่อ | UAV โดรน แจมเมอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 450 × 105 × 60มม |
| น้ำหนักสินค้า | ประมาณ 1.5กก |
| กำลังขับ | รวม 20W, 5-10W ต่อแบนด์ |
| ประเภทสัญญาณจม | โดรน RC 2.4G/5.8GHz/GPS GLONASS L1 สัญญาณ |
| น้ำหนักสุทธิ | 16 กิโลกรัม |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 75W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 550 x 450 x 300มม |
| รัศมีการป้องกัน | 20-500 เมตร ที่ -75dBm |
| พิมพ์ | อุปกรณ์ jammer, แบบพกพา, เคส, โดรนควบคุมการคืนคีย์หนึ่งปุ่มกลับสู่พื้นหรือจุดเริ่มต้น, Gps Tracker |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีดำมาตรฐาน |
| แอปพลิเคชัน | ความปลอดภัยสาธารณะ สำหรับหญิงตั้งครรภ์ ป้องกันการติดตาม Anti-Spying ป้องกันรังสี ควบคุมโดรนด้วย GPS/ |
| น้ำหนัก | 10.5กก.,12กก.,10.92กก.(24.07ปอนด์),45กก. |
| เงื่อนไข | ใหม่ |