| ชื่อ | jammer สัญญาณแบบพกพา |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | 145 x 80 x 45มม |
| น้ำหนัก | 1.0 กก |
| เวลาทำงาน | 3.0+ ชั่วโมงด้วยแบตเตอรี่ Ni-MH 8000mAH |
| ชื่อ | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ในการทำงาน | 720-1020เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 2.5 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 850 กรัม |
| ขนาด | 78x34x138 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | เครื่องตรวจจับโดรนที่ทนทาน |
| รัศมีการตรวจจับ | 0~5km+ (มีความแตกต่างกันเนื่องจากสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันและ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone FPV |
| การปรับแต่งความถี่ | 30เมกะเฮิร์ตซ์~ 6กิกะเฮิร์ตซ์ |
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 320×120×430 มม |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จำนวนเสาอากาศ | 6 |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC, พร้อมอุปกรณ์ปรับเปลี่ยน AC |
| พิมพ์ | อุปกรณ์ jammer, แบบพกพา, เคส, โดรนควบคุมการคืนคีย์หนึ่งปุ่มกลับสู่พื้นหรือจุดเริ่มต้น, Gps Tracker |
| สี | สีดำ, สีดำมาตรฐาน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| น้ำหนัก | 1.5 กก |
|---|---|
| ขนาด | 160 x 105 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
| เวลาทำงาน | 4.0 ชั่วโมงด้วยแบตเตอรี่ Ni-Mh 12000mAH |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| ขนาด | 238*134*57 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักรวม | 1.0 กก |
| รัศมีการป้องกัน | 30-100 เมตร ที่ -75dBm (แตกต่างกันไปตามความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 45-70 นาที |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 192W |
| น้ำหนัก | 4.3KG (อุปกรณ์), 11KG (บรรจุ) |
| ขนาด | 700*680*30มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ขนาด | 363*137*42มม |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 75วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| เวลาปฏิบัติงาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |