| ขนาด | 400 x 290 x 135 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 16 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| รัศมีการป้องกัน | 20-500 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| กำลังทั้งหมด | 550W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
| ช่วงสัญญาณรบกวน | 1,000-2,000ม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | สีดำ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 50 นาที |
| น้ำหนัก | 1.8 กก |
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 11 |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 240W |
| น้ำหนัก | 4.3KG (หน่วย), 11KG (บรรจุ) |
| ขนาด | 277×80×51มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 125W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/24V DC) |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V/5200mAh |
| ขนาด | 200x133x66 มม. (ไม่มีเสาอากาศ) |
| กำลังทั้งหมด | 37W |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การใช้งาน | การบังคับใช้กฎหมายตำรวจความมั่นคงทางทหารอุปกรณ์ความมั่นคง |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 30W |
| ความถี่ | 428-438MHz |
| แรงดันใช้งาน | 8A~10A |
| ขนาด | 746mmLx288mmHx79mmW, ขนาดที่กำหนดเอง, 19.8 * 10.8 ซม., 37.5 * 29 * 10 ซม., 320 มม. x 180 มม. x 100 ม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ความปลอดภัยสาธารณะ สำหรับหญิงตั้งครรภ์ ป้องกันการติดตาม Anti-Spying ป้องกันรังสี ควบคุมโดรนด้วย GPS/ |
| น้ำหนัก | 10.5กก.,12กก.,10.92กก.(24.07ปอนด์),45กก. |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การรับประกัน | 12 เดือน 1 ปี |
| ขนาด | 580×280×410มม |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 30%-95% |
| โมดูล Jammer | 6 |
| แบตเตอรี่ภายนอกเสริม | 24V DC |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |