| ชื่อ | jammer สัญญาณแบบพกพา |
|---|---|
| พิมพ์ | อุปกรณ์ jammer, แบบพกพา, เคส, โดรนควบคุมการคืนคีย์หนึ่งปุ่มกลับสู่พื้นหรือจุดเริ่มต้น, Gps Tracker |
| ขนาด | 746mmLx288mmHx79mmW, ขนาดที่กำหนดเอง, 19.8 * 10.8 ซม., 37.5 * 29 * 10 ซม., 320 มม. x 180 มม. x 100 ม |
| สี | สีดำ, สีดำมาตรฐาน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| น้ำหนัก | 15กก |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 320×120×430มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| พิมพ์ | อุปกรณ์ jammer, แบบพกพา, เคส, โดรนควบคุมการคืนคีย์หนึ่งปุ่มกลับสู่พื้นหรือจุดเริ่มต้น, Gps Tracker |
|---|---|
| ขนาด | 746mmLx288mmHx79mmW, ขนาดที่กำหนดเอง, 19.8 * 10.8 ซม., 37.5 * 29 * 10 ซม., 320 มม. x 180 มม. x 100 ม |
| น้ำหนัก | 10.5กก.,12กก.,10.92กก.(24.07ปอนด์),45กก. |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การรับประกัน | 12 เดือน 1 ปี |
| ชื่อ | jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ขนาด | 14.5 * 9.5 ซม., 20 * 10 ซม. หรือกำหนดเอง, 21.5 * 20 ซม., 16 * 11 ซม. กำหนดเอง |
| สี | สีดำ |
| การรับประกัน | 1 ปี 12 เดือน 6 เดือน 2 ปี |
| น้ำหนัก | 1-2กก.,40ก.,60ก.,28ก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, กระแสสลับ 100-240V |
|---|---|
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 850 กรัม |
| ขนาด | 78x34x138 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย | 2400-2500MHz |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3กก |
| ขนาด | 363*137*42มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| เวลาทำงาน | 50 นาที |
|---|---|
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รัศมีการควบคุมระยะไกล | 100-500 เมตร (PCB-2046-CR) |
| รัศมีโทรศัพท์มือถือ | 20-50 เมตร (-75dBm@เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ภายใน 1 ชม.: 28V, 5A หรือแบตเตอรี่ภายนอก |
|---|---|
| กำลังขับรวม | 125W |
| การใช้พลังงาน | 240W |
| แอนเทนเน่ปานล์ทิศทาง | 8dbi |
| ขนาด | 660X290X50มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 592×395×265มม |
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | การแก้ไขแบบบูรณาการ |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |