| ชื่อ | Jammer โดรนต่อต้าน UAV |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 45-70 นาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +55°C |
| การใช้พลังงาน | 55W |
| ขนาด | 277×80×51มม |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การทำงาน | สัญญาณโดรน jammer บล็อกของเสียงพึมพำแยกสัญญาณ RF |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| ชื่อ | UAV โดรน แจมเมอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 450 × 105 × 60มม |
| น้ำหนักสินค้า | ประมาณ 1.5กก |
| กำลังขับ | รวม 20W, 5-10W ต่อแบนด์ |
| ประเภทสัญญาณจม | โดรน RC 2.4G/5.8GHz/GPS GLONASS L1 สัญญาณ |
| ชื่อ | 8 Jammer เสาอากาศ |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-150 เมตร |
| ขนาดสินค้า | 600 x 350 x 95 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสินค้า | ประมาณ 15กก |
| กำลังขับ | รวม 150W |
| ชื่อ | เครื่องยับยับกระเป๋าเป้ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-220V |
| พื้นที่ป้องกัน | 30-500M (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| การใช้พลังงาน | 200W |
| น้ำหนัก | 12กก |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ตัวเลือกประเภทเสาอากาศ | ตัวเลือกเสาอากาศแบบทิศทางหรือแบบ Omni-Directional |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ประเภทโดรนที่ตรวจจับได้ | เครื่องบินไร้มือถือซีรีย์ DJI เครื่องบินไร้มือถือเดินข้าม และ เครื่องบินไร้มือถือถ่ายภาพ DIY |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 1-5 กม |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 860-930MHz, 1.2G, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8G |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 9-36V |
| ขนาด | 167 มม. × 83 มม. × 42 มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| ระยะการตรวจจับ | ≥10กม. (ขึ้นอยู่กับสภาพการทำงาน) |
|---|---|
| ความแม่นยำในการค้นหาทิศทาง | ≤±3° |
| ระยะทางติดขัด | ≥3km (ขึ้นอยู่กับสภาพการทำงาน) |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับ FPV |
|---|---|
| สังเกตชนิด Drone | เครื่องบินไร้มือถือซีรีย์ DJI เครื่องบินไร้มือถือเดินข้าม และ เครื่องบินไร้มือถือถ่ายภาพ DIY |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 860-930MHz , 1.2G,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz, 5.8G |
| ระยะการตรวจจับ | 1-5KM |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 9-36V |
| รัศมีการรบกวน | 400-1,000 เมตร |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220-240V / DC 27V |
| ขนาด | 560 × 235 × 95มม |
| น้ำหนัก | 11 กิโลกรัม |
| กำลังขับทั้งหมด | 150W |