| Tên | Máy gây nhiễu máy bay không người lái chống UAV |
|---|---|
| tuổi thọ pin | 45-70 phút |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +55oC |
| Tiêu thụ điện năng | 55W |
| Kích thước | 277×80×51mm |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Chức năng | Tín hiệu khối máy bay không người lái của máy bay không người lái, tín hiệu RF cô lập |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Tên | Máy gây nhiễu không người lái UAV |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 450×105×60mm |
| Trọng lượng sản phẩm | Khoảng 1,5kg |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 20W, 5-10W mỗi băng tần |
| Loại tín hiệu kẹt giấy | Tín hiệu Drone RC 2.4G/5.8GHz/GPS GLONASS L1 |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu 8 ăng-ten |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 50-150 mét |
| Kích thước sản phẩm | 600 x 350 x 95mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng sản phẩm | Khoảng 15kg |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 150W |
| Tên | Máy gây nhiễu ba lô |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-220V |
| Khu vực bảo vệ | 30-500M (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| Cân nặng | 12kg |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Tùy chọn loại ăng-ten | Tùy chọn ăng-ten hướng hoặc toàn hướng |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Các loại máy bay không người lái có thể phát hiện được | Máy bay không người lái dòng DJI, máy bay không người lái đi qua, và máy bay không người lái truyền |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 1-5 km |
| Dải tần số phát hiện | 860-930 MHz, 1.2G, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8G |
| Phạm vi điện áp cung cấp | 9-36V |
| Kích thước | 167mm × 83mm × 42mm (L×W×H) |
| Khoảng cách phát hiện | ≥10km (phụ thuộc vào điều kiện làm việc) |
|---|---|
| Hướng tìm độ chính xác | ≤±3° |
| Khoảng cách gây nhiễu | ≥3km (phụ thuộc vào điều kiện làm việc) |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Máy phát hiện FPV |
|---|---|
| Khám phá các loại máy bay không người lái | Máy bay không người lái dòng DJI, máy bay không người lái đi qua, và máy bay không người lái truyền |
| Dải tần số phát hiện | 860-930 MHz, 1.2G,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz, 5.8G |
| Khoảng cách phát hiện | 1-5KM |
| Phạm vi điện áp cung cấp | 9-36V |
| Bán kính gây nhiễu | 400-1000 mét |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110 hoặc 220-240V / DC 27V |
| Kích thước | 560×235×95mm |
| Cân nặng | 11kg |
| Tổng công suất đầu ra | 150W |