| แบตเตอรี่ในตัว | 27/28V DC,220V,28V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 2-3กม |
| กำลังขับ | 78W |
| ขนาด | 346×216×100มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ110-240V, 24V DC |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| การปรับภายใน | ความถี่การกระโดด FM |
| โมดูลต่อหน่วย | 11 |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 16 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 350 × 190 × 490 มิลลิเมตร |
| ความชื้นในการทำงาน | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +70ºC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC90-260V, DC24-28V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| ขนาด | 300×200×150มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| กำลังขับ | 65W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 120 วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 11 กก |
| ขนาด | 45×30×15 ซม |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W ต่อแบนด์,50W-100W (47-50dBm),100W (50dBm),100Watts,50w(47dBm) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนัก | 45กก.,10.5กก.,>50กก.,<4กก.,17กก |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ชื่อ | เครื่องรบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
| เวลาทำงาน | 40 นาที |
| น้ำหนัก | 1.2 กก |
| มิติ | 145 x 95 x 45 มิลลิเมตร |
| ชื่อ | เครื่องรบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| ทิศทาง | รอบทิศทาง 360 องศา |
| ขนาดหน่วยหลัก | 280×180×90 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ความยาวของแอนเทนนา | 500มม |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | -40°C ถึง +55°C |
| ชื่อ | Jammer โดรนต่อต้าน UAV |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 45-70 นาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +55°C |
| การใช้พลังงาน | 55W |
| ขนาด | 277×80×51มม |