| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 720-1020 เมกะเฮิรตซ์ |
| มิติ | 117*40*18 มม |
| น้ำหนัก | 230ก |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 150W-200W |
| ความถี่ | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า - อุปทาน | 24-28V, 0.8-1A |
| ความถี่ | 5.2G, 5.8G |
| แรงดันไฟฟ้า | 24-28V, 0.8-1A |
| กำลังขับ | 10W |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 720-1020 เมกะเฮิรตซ์ |
| มิติ | 117*40*18 มม |
| น้ำหนัก | 230ก |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ขนาด | 320×120×430มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| น้ำหนัก | 15กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
| กำลังขับ | 1300 วัตต์ |
|---|---|
| แหล่งสัญญาณ | ท.บ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| การควบคุมระยะไกล | สวิตช์เปิด/ปิดแบบมีสาย |
| การป้องกันเพาเวอร์แอมป์ | ตัวป้องกัน VSWR แบบเต็ม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
|---|---|
| ขนาด | 90×38×156มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| แบตเตอรี่ | ความจุในตัว 4300mAh |
| กำลังขับทั้งหมด | 6.5 วัตต์ |
| กำลังขับทั้งหมด | 30-35 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| น้ำหนัก | 5.5 กิโลกรัม |
| ขนาด | 295×235×60มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| การใช้พลังงาน | 2400W |
|---|---|
| โฮสต์น้ำหนัก | 86กก |
| มิติโฮสต์ | 625×500×700 มม. (ยาว×สูง×กว้าง) |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
|---|---|
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ110-240V, 24V DC |
| กำลังขับ | 1135 วัตต์ |
| เครื่องควบคุมทางไกลด้วยสายไฟ | สวิตช์เปิด/ปิด |