| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ภายใน: 24V, 8.5A |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 40-50 นาที |
| กำลังขับทั้งหมด | 125W |
| การใช้พลังงาน | 250W |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | การแก้ไขแบบบูรณาการ |
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ชื่อ | เครื่องขยายกําลัง RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| ชื่อ | เครื่องกระตุ้นเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.9kg |
| กำลังขับทั้งหมด | 1W~1000W |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| น้ำหนัก | 500ก |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| แรงดันไฟฟ้า - อุปทาน | 24-30v |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| น้ำหนัก | 500ก |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| แรงดันไฟฟ้า - อุปทาน | 24-30v |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| ใช้กลางแจ้ง | ใช้กลางแจ้ง |