| การตรวจจับด้วยราดาร์ | 1 กม./3 กม./5 กม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | 200กก |
| ต้นทาง | จีน |
| การรบกวน RF | รอบทิศทางและทิศทาง |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 1550-1620MHz |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 2400-2500MHz |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 5725-5850เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 200W |
| ความถี่ | 2.4G 2400-2485MHz |
| การรับประกันคุณภาพ | 12 เดือน |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 100 |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | UND |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ในการทำงาน | 720-1020เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขยายกําลัง RF |
| ขนาดสินค้า | 100*58*13มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.8กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 1W~1000W |