| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | เครื่องตรวจจับโดรนที่ทนทาน |
| รัศมีการตรวจจับ | 0~5km+ (มีความแตกต่างกันเนื่องจากสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันและ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone FPV |
| การปรับแต่งความถี่ | 30เมกะเฮิร์ตซ์~ 6กิกะเฮิร์ตซ์ |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCSความยาวคลื่น 0.01 ตร.ม.) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +60°ซ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS-0.01 ตารางเมตร) |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤ 70KG |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | เครื่องตรวจจับโดรนที่ทนทาน |
| รัศมีการตรวจจับ | 0~5km+ (มีความแตกต่างกันเนื่องจากสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันและ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone FPV |
| การปรับแต่งความถี่ | 30เมกะเฮิร์ตซ์~ 6กิกะเฮิร์ตซ์ |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +60°ซ |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤ 70KG |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| ชื่อ | เรดาร์ติดยานพาหนะ |
|---|---|
| โหมดการทำงานของเรดาร์ | การสแกนเฟสสองมิติ |
| วงทำงาน | X-band |
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | (ความน่าจะเป็นในการตรวจจับ 85%, อัตราการแจ้งเตือนเท็จ 10)=15 กม. (RCS=0.01 ม.) |
| พลัง | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/50เฮิร์ต |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ตัวเลือกประเภทเสาอากาศ | ตัวเลือกเสาอากาศแบบทิศทางหรือแบบ Omni-Directional |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ไฮไลท์หลัก | แจมเมอร์ |
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์รักษาความปลอดภัย |
| การทำงาน | เครื่องรบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |