| เทคโนโลยีการตรวจจับ | การตรวจจับแบบพาสซีฟ CRPC |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 30MHz - 6GHz |
| ประเมิน | 3-7 วินาที |
| ความแม่นยำในการค้นหาทิศทาง | 10° (ตามมา), ≤3° (โฮเวอร์) |
| เวลาปฏิบัติงาน | ใช้งานต่อเนื่อง 7*24 ชม |
| ความคุ้มครอง | 360° |
|---|---|
| อัตราข้อมูล | 3-7 วินาที |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
| การใช้พลังงาน | 15W |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (รัศมี) |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| การทำงาน | การตรวจจับ + การติดตาม + การรบกวน |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
| ต้นทาง | จีน |
| ความแม่นยำของ DF | 10° (ตาม) ≤3° (โฉบ) |
|---|---|
| ความสามารถในการตรวจจับแบบเรียลไทม์ | โดรน ≥ 30 ลำ |
| น้ำหนัก | 15กก |
| การใช้พลังงาน | 15W |
| การสนับสนุนช่วงความถี่ | 30MHz - 6GHz |
| แอปพลิเคชัน | สถานที่สาธารณะ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | ผลิตภัณฑ์ป้องกันการรักษาความปลอดภัย |
| ขนาดเป้าหมาย | ≥0.1ม.x0.1ม |
| ความเร็วเป้าหมาย | ≤50ม./วินาที |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ช่วงการตรวจจับ | เรือ 1.5 กม |
| กำลังตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ | 100ม.~8กม. (เรือ) |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| OEM | มีอยู่ |
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
| ต้นทาง | จีน |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | การแก้ไขแบบบูรณาการ |
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| เรือ | 3กม |
| กำลังตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ | 100ม.~3กม. (เรือ) |