| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| เรือ | 5 กม |
| กำลังตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ | 100ม.~5กม. (เรือ) |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤60กก. (พร้อม PTZ) |
| พลัง | AC220V-AC240V |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | ≤60กก. (พร้อม PTZ) |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| การครอบคลุม Azimuth | 0°~360° |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤60กก. (พร้อม PTZ) |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤60กก. (พร้อม PTZ) |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (DJI Phantom 3/4 RCSγ0.01m²) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | S-band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
| ช่วงการตรวจจับ | 150 ม. ~ 10.0 กม. (DJI Phantom 3/4 RCS-0.01 ตารางเมตร) |
| การครอบคลุม Azimuth | 0° ~ 360° |
| ความแม่นยำของความเร็ว | 0.5 ม./วินาที - 45 ม./วินาที |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kg |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| แอนเทนนาจอม | ทิศทาง + รอบทิศทาง |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ตัวเลือกประเภทเสาอากาศ | ตัวเลือกเสาอากาศแบบทิศทางหรือแบบ Omni-Directional |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ไฮไลท์หลัก | แจมเมอร์ |
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์รักษาความปลอดภัย |
| การทำงาน | เครื่องรบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |