| แบตเตอรี่ | 4000mA/H ในตัวพร้อมอะแดปเตอร์ AC (DC12V) |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | 1-20M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 650g |
| ขนาด | 126x76x35 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| พิมพ์ | Gps Tracker, การควบคุมความถี่, Jammer UAV |
|---|---|
| การรับประกัน | 36 เดือน, 2 ปี, 12 เดือน, 3 ปี, 1 ปี |
| แบตเตอรี่สำรอง | 500mAh,แบตเตอรี่ลิเธียม,DC7.4V/850MA |
| สี | สีดำ สีขาว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20° ถึง 65° C |
| ชื่อ | เครื่องยับยั้ง WiFi แบบพกพา |
|---|---|
| ขนาด | 10 ซม. X 20 ซม., 10 * 13.5 ซม., 10 * 20 ซม., 14.5 * 9.5 ซม. หรือปรับแต่งเอง 12.5 * 8 ซม. |
| สี | สีดำ |
| น้ำหนัก | 45 กรัม/ชิ้น, ≤ 45 กก. (6 ช่อง), 30 กรัม |
| พลัง | 150 mA ใช้งานได้ในช่วง 12 V -24 V DC |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาดกล่องด้านใน | 220x202x65 มม. |
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอก 5 ชิ้น |
| เวลาชาร์จ | ประมาณ 4 ชั่วโมง |
| การรับประกัน | 12 เดือนนับจากวันที่จัดส่ง |
|---|---|
| ขนาด | 156×83×48 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 1.2 กิโลกรัม |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (110-240V AC ถึง 12V DC) และเครื่องชาร์จในรถยนต์ DC12V |
| ชื่อ | jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 7.0กก |
| ขนาด | 238 มม. (กว้าง) × 60 มม. (สูง) × 395 มม. (ยาว) |
| รัศมีการป้องกัน | 5-50 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| ขนาด | 580 × 280 × 410 มม |
| น้ำหนัก | 35 กิโลกรัม |
| โมดูล Jammer | 6 |
|---|---|
| จัมเปอร์ | 1/2 สายโคแอกเซียลที่มีความยืดหยุ่นสูง |
| ระยะการติดขัด | 50-300 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนักและขนาด | 25กก. 510×430×350มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 19V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| การใช้พลังงาน | 60 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| กำลังขับ | 1,000W |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |