| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | รัศมี 10-30 เมตร |
| เวลาทำงาน | 2.0 ชั่วโมง แบตเตอรี่ Ni-Mh 8000mAH |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ควบคุม | แต่ละแบนด์สามารถเปิด/ปิดได้ |
| มิติ | 145 x 95 x 45 มิลลิเมตร |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.2 กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระยะการติดขัด | ระยะรัศมี 10-30 เมตร (-75dBm@แอนเทนน์ทุกทิศทาง) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 3.0+ ชั่วโมง |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Ni-Mh 8000mAH |
| ขนาด | 145 x 80 x 45มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แบตเตอรี่ | 7.4V/8000mAh ใช้งานได้ต่อเนื่อง 2.5+ ชั่วโมง |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ขนาด | 156×83×48 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| รัศมีการป้องกัน | 2-25 เมตร ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (110-240V AC ถึง 12V DC) หรือเครื่องชาร์จในรถยนต์ DC12V |