| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ขนาด | 330×280×120มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนักรวม | 5.5 กิโลกรัม |
| กำลังขับ RF | 26 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 7.5กก |
|---|---|
| ขนาด | 395มม. x 238มม. x 60มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | สายเคเบิล AC 100-240V และ 12V ไปยังแบตเตอรี่รถยนต์ (ความยาว 300 มม.) |
| กำลังขับทั้งหมด | 38W |
| ระยะการติดขัด | สูงสุด 40 ม. (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| ความชื้น | 5% - 95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 330*238*60มม |
| น้ำหนัก | 6.0กก |
| การใช้พลังงาน | 90 วัตต์ |
| ประเภทอุปทาน | บริการ OEM รายการในสต็อก |
|---|---|
| วัสดุ | สแปนเด็กซ์ / โพลีเอสเตอร์, โพลีเอสเตอร์ 100%, สแปนเด็กซ์ / ไนลอน, ผ้าโพลีเอสเตอร์ 100% ที่ 140-280gs |
| สี | เป็นภาพที่แสดง |
| ขนาด | เอ็ม,เอ็กแอล,แอล,เอส,XXS |
| การบรรจุ | 1ชิ้น/ถุงOpp,ถุงOpp,คำขอของลูกค้า, 1เซ็ต/ถุงOpp |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1-5 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500ก |
| ขนาด | 9.5ซม. × 1.9ซม. × 4.5ซม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| กำลังขับทั้งหมด | 0.9 วัตต์ |
| ขนาด | 592×395×265มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จัมเปอร์ | 1/2 สายโคแอกเซียลที่มีความยืดหยุ่นสูง |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ความต้านทาน | 50 โอห์ม |
|---|---|
| ได้รับ | 2-3dBi |
| กำลังสูงสุด | 50 วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 370×140×51มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 50 นาที |
| น้ำหนัก | 1.8 กก |
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ขนาด | 14.5 * 9.5 ซม., 20 * 10 ซม. หรือกำหนดเอง, 21.5 * 20 ซม., 16 * 11 ซม. กำหนดเอง |
| สี | สีดำ |
| การรับประกัน | 1 ปี 12 เดือน 6 เดือน 2 ปี |
| น้ำหนัก | 1-2กก.,40ก.,60ก.,28ก |
| ขนาด | 335 x 238 x 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (AC110 หรือ 240V-DC27V) |
| น้ำหนัก | น้ำหนักสุทธิ 6กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +60 ° C |
| กำลังทั้งหมด | 70W |