| กำลังทั้งหมด | 12 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC:110/220 V DC 5V, กระแสไฟฟ้า: 12A |
| รัศมีการป้องกัน | สูงถึง 40 เมตร ความแรงของสัญญาณ <= -75dbm |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 1.75 กก |
| ขนาด | 21*17*6 ซม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
|---|---|
| ขนาดบรรจุ | 70x210x240มม |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 10-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| เวลาทำงาน | 1.5 ชม |
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| ความชื้น | 5% - 95% |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | รัศมี 5-40 เมตร ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 210*180*50มม |
| น้ำหนัก | 2.9 กิโลกรัม |
| กำลังขับ | 125W |
|---|---|
| มิติ | 410 x 240 x 100 มิลลิเมตร |
| น้ำหนัก | 6กก |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| พัดลมไอเย็น | 3 ชิ้น |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 5W |
| รัศมีการป้องกัน | 2-25 เมตร ที่ -75dBm |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | มากกว่า 3 ชั่วโมง |
| น้ำหนัก | 1.5กก |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 5V/8A |
| ขนาด | 320(L)×270(W)×110(H) มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 5-25 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | รัศมี 10-30 เมตร |
| เวลาทำงาน | 2.5 ชม |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Ni-Mh 16000mAH |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 2.5 ชม |
| น้ำหนัก | 1.6กก |
| ขนาด | 220 x 140 x 70 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ระยะการติดขัด | ระยะรัศมี 10-30 เมตร (-75dBm@แอนเทนน์ทุกทิศทาง) |
| กำลังขับทั้งหมด | 18 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| น้ำหนัก | 3กก |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ขนาด | 363*137*42มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 12.5 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 5V/8A |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| สี | สีดำ |