| ชื่อ | Jammer สัญญาณขนาดเล็ก |
|---|---|
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 290 ก |
| ขนาดอุปกรณ์ | 95 มม.*48 มม.*17 มม |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10-+50℃ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V หรือ DC48V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 40 กก |
| ขนาด | 592 × 395 × 265 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-300 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือในพื้นที่) |
| น้ำหนัก | 50 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 602 x 428 x 272 มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟกระแสสลับ 110-220V / DC-48V |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% (ไม่ควบแน่น) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 20% - 95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟกระแสสลับ 110-220V ±10% / ไฟกระแสตรง 5V |
| น้ำหนัก | 3กก |
| เสาอากาศ | 5 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| น้ำหนัก | 6.2กก |
|---|---|
| ขนาด | 440 x 250 x 90มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V หรือ DC 24V |
| การควบคุมระยะไกล | 2-5 เมตร พร้อมรีโมทคอนโทรลอินฟราเรดสำหรับเปิด/ปิดเครื่อง |
| เสาอากาศ | ยาว 380 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 12W (0.7W ต่อแบนด์) |
| ระยะคลุม | 2-20 เมตร ที่ -75dBm (แตกต่างกันไปตามความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| แบตเตอรี่ในตัว | ชาร์จใหม่ได้ 7.4V/12000mAh |
| ขนาด | 280 × 130 × 46 มม. (รวมเสาอากาศที่ซ่อนอยู่) |
| พิมพ์ | อุปกรณ์ jammer, แบบพกพา, เคส, โดรนควบคุมการคืนคีย์หนึ่งปุ่มกลับสู่พื้นหรือจุดเริ่มต้น, Gps Tracker |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีดำมาตรฐาน |
| แอปพลิเคชัน | ความปลอดภัยสาธารณะ สำหรับหญิงตั้งครรภ์ ป้องกันการติดตาม Anti-Spying ป้องกันรังสี ควบคุมโดรนด้วย GPS/ |
| น้ำหนัก | 10.5กก.,12กก.,10.92กก.(24.07ปอนด์),45กก. |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟกระแสสลับ 110-240V / ไฟกระแสตรง 12V |
|---|---|
| ขนาด | 278 × 137 × 42มม |
| น้ำหนัก | 2.5กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ช่วงความชื้น | 5% - 95% |
| เวลาทำงาน | 3.0 ชม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.8กก |
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กำลังขับทั้งหมด | 80W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 24V |
| การใช้พลังงาน | 200W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ระยะการติดขัด | 10 - 80 เมตร ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ |