| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, กระแสสลับ 100-240V |
|---|---|
| ระยะการป้องกัน | 1-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 850 กรัม |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| กำลังขับทั้งหมด | 35W |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | 2-70 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อนภายใน 4 ตัว |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต AC100-240V ถึง DC12V |
| ขนาด | 470×420×115มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 1.0 กก |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 87 x 40 x 143 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V, 50-60Hz พร้อมอะแดปเตอร์ DC12V |
| ประสิทธิภาพของแบตเตอรี่ | ชาร์จไฟ 4 ชม. ใช้งานได้ 1-2 ชม |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| มิติข้อมูลอุปกรณ์ | 126x76x35 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1-20M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 650g |
| ขนาด | 25x17x7.1ซม |
|---|---|
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 0.67กก |
| รัศมีการป้องกัน | ถึง 30 เมตร ความแรงสัญญาณ <= -75dbm |
| การใช้พลังงาน | 25 วัตต์ |
| อุปกรณ์เสริมที่สมบูรณ์ | เสาอากาศสี่เสา, สายไฟ, รีโมทคอนโทรล, ตัวยึดแบบคงที่ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 30กก |
| ขนาด | 520 × 300 × 190มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 5% - 95% |
|---|---|
| กำลังขับ | 20W |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 2-50 ม. (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอก |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนักรวม | 3.6 กิโลกรัม |
| กำลังขับ RF | 22 วัตต์ |
| ขนาด | 350×278×98มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 120 วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 11 กก |
| ขนาด | 45×30×15 ซม |
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
|---|---|
| ขนาด | 90×38×156มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ระยะการติดขัด | 10-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 6.5วัตต์ |
| เวลาทำงาน | 1.5 ชม |