| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
|---|---|
| ขนาด | 238 มม. (กว้าง) * 60 มม. (สูง) * 395 มม. (ยาว) |
| น้ำหนักสุทธิ | 7.0กก |
| พิมพ์ | Gps Tracker, การควบคุมความถี่, Jammer UAV |
| การรับประกัน | 36 เดือน, 2 ปี, 12 เดือน, 3 ปี, 1 ปี |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ขนาด | 580×280×410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 35กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 300 วัตต์ |
| ชื่อ | 8 Jammer เสาอากาศ |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-150 เมตร |
| ขนาดสินค้า | 600 x 350 x 95 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสินค้า | ประมาณ 15กก |
| กำลังขับ | รวม 150W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V หรือ 110V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 200วัตต์ |
| น้ำหนัก | 7กก |
| ขนาด | 400×288×155มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 400×288×155มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จำนวนเสาอากาศ | 7 |
| ระยะการติดขัด | 10-60 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| ขนาด | 300×200×150มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| กำลังขับ | 65W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz (AC110/240V-DC27V) |
|---|---|
| ขนาด | 335 × 238 × 60มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +60 ° C |
| กำลังทั้งหมด | 70W |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| กำลังขับ | รวม 45W, 1-3W แต่ละแบนด์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220V ถึง DC12V |
| ขนาดสินค้า | 450 x 238 x 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสินค้า | 8 กก |
| เวลาทำงาน | การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง |
| น้ำหนัก | รวม 1 กิโลกรัม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 1-20 ม. (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |
| กำลังชาร์จ | ชาร์จเต็ม 4 ชม. ใช้งานได้ 1-2 ชม |
| ขนาด | 132x80x40 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 20W (2.5W ต่อแบนด์) |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 5-30เมตร |
| ขนาดสินค้า | 320×240×60มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |