| ขนาด | 335 x 238 x 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (AC110 หรือ 240V-DC27V) |
| น้ำหนัก | น้ำหนักสุทธิ 6กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +60 ° C |
| กำลังทั้งหมด | 70W |
| การใช้พลังงาน | 25 วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.5กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 5-25 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| กำลังขับ | >20วัตต์ |
|---|---|
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 1.1 กิโลกรัม |
| ขนาด | 500×42×100มม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +50 ° C |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC, พร้อมอุปกรณ์ปรับเปลี่ยน AC |
| พิมพ์ | อุปกรณ์ jammer, แบบพกพา, เคส, โดรนควบคุมการคืนคีย์หนึ่งปุ่มกลับสู่พื้นหรือจุดเริ่มต้น, Gps Tracker |
| สี | สีดำ, สีดำมาตรฐาน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 320×120×430 มม |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จำนวนเสาอากาศ | 6 |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| พื้นที่ติดขัด | 20-80 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนัก | 8กก |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| พลังงาน DC | 24V, 15A พร้อมแบตเตอรี่ภายใน (ใช้งานได้ 2 ชั่วโมง) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC 110-240V ถึง DC12V |
|---|---|
| ขนาด | 200×133×66 มม. (ไม่มีเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 1.8กก |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| กำลังทั้งหมด | 24W |
| กำลังขับทั้งหมด | 80W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 24V |
| การใช้พลังงาน | 200W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ระยะการติดขัด | 10 - 80 เมตร ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ Li สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ขนาด | 90×50×15 มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.32kg |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | ประมาณ 2 ชั่วโมง |
| กำลังทั้งหมด | 0.5W |
| น้ำหนักสุทธิ | 16 กิโลกรัม |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 75W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 550 x 450 x 300มม |
| รัศมีการป้องกัน | 20-500 เมตร ที่ -75dBm |