| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ภายใน: 24V, 5AH |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| น้ำหนัก | 5.2กก. (น้ำหนักบรรจุ: 8กก.) |
| ขนาด | 340*270*150 มิลลิเมตร |
| เสาอากาศภายใน | อัตราขยาย 6-8dBi |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 45-70 นาที |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 192W |
| น้ำหนัก | 4.3KG (อุปกรณ์), 11KG (บรรจุ) |
| ขนาด | 700*680*30มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| กำลังขับ | 15W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, 100-240V AC |
| ขนาด | 346×116×60มม |
| น้ำหนัก | 4.0กก |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ขนาด | 4.4ซม. × 9.5ซม. × 2ซม |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, กระแสสลับ 100-240V |
| กำลังขับทั้งหมด | 0.5 วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1-10 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, กระแสสลับ 100-240V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800 กรัม |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 2-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| ตัวเลือกพลังงาน | อะแดปเตอร์ AC (DC12V) และแบตเตอรี่ในตัว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V 8A) |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 5 ม.-30 ม. (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณและสภาพแวดล้อม) |
| ขนาด | 320×240×60มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| ขนาด | 25x17x7.1ซม |
|---|---|
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 0.67กก |
| รัศมีการป้องกัน | ถึง 30 เมตร ความแรงสัญญาณ <= -75dbm |
| การใช้พลังงาน | 25 วัตต์ |
| อุปกรณ์เสริมที่สมบูรณ์ | เสาอากาศสี่เสา, สายไฟ, รีโมทคอนโทรล, ตัวยึดแบบคงที่ |
| รัศมีการรบกวน | 10-50 เมตร (ความแรงของสัญญาณและสภาพแวดล้อมขึ้นอยู่กับ) |
|---|---|
| กำลังขับ RF | 26 วัตต์ |
| น้ำหนักรวม | 5.5 กิโลกรัม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนักรวม | 3.6 กิโลกรัม |
| กำลังขับ RF | 22 วัตต์ |
| ขนาด | 350×278×98มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -22°ซ ถึง +70°ซ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 22 กิโลกรัม |
| ขนาด | 50*300*100 มม. (ความกว้างของวงเล็บ: 10 ซม.) |
| เวลาชาร์จ | 3-4 ชั่วโมง (แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว) |
| ใช้เวลา | 45-70 นาที |