| น้ำหนัก | 1.5 กก |
|---|---|
| ขนาด | 160 x 105 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
| เวลาทำงาน | 4.0 ชั่วโมงด้วยแบตเตอรี่ Ni-Mh 12000mAH |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | ระบบตรวจจับโดรน |
|---|---|
| การตรวจจับและระบุประเภทของโดรน | โดรนซีรีส์ DJI, FPV, Xiaomi, Yuneec, Hubsan, Powervision, โดรน Tello เป็นต้น |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 900MHz,1.2GHz,1.4GHz, 2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| ระยะการตรวจจับและตำแหน่ง | 1~10กิโลเมตร |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0ม.~1,000ม |
| เวลาทำงาน | 3.0 ชม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.8กก |
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| เวลาใช้งานของแบตเตอรี่ | 80 นาที |
|---|---|
| ขนาด | 260 x 260 x 70 มม. (สูง × กว้าง × ลึก) |
| น้ำหนัก | 2.7 กก. (โดยประมาณ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20-60 ℃ |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 200-600 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz (AC110/240V-DC27V) |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 450 × 235 × 95มม |
| น้ำหนัก | น้ำหนักสุทธิ 6กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| รัศมีการป้องกัน | 20-80 เมตร ที่ -75dBm |
| ขนาดบรรจุ | 330×250×80มม |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 2กก |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/12000mAh |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | มากกว่า 1 ชม |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/24V DC) |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V/5200mAh |
| ขนาด | 200x133x66 มม. (ไม่มีเสาอากาศ) |
| กำลังทั้งหมด | 37W |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 11 |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 240W |
| น้ำหนักหน่วย | 4.3กก. (น้ำหนักบรรจุ: 11กก.) |
| ขนาด | 680 × 300 × 70มม |
| เสาอากาศ | เสาอากาศแผงรับ 10dBi |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz (AC110/240V-DC27V) |
|---|---|
| ขนาด | 335 x 238 x 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| กำลังทั้งหมด | 70W |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |