| ความชื้น | 5% - 95% |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3.5กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 5V/12A |
| การใช้พลังงาน | 60W |
| กำลังขับทั้งหมด | 15 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 19V |
| การใช้พลังงาน | 45 วัตต์ |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการติดขัด | 5 - 40 เมตร |
| ขนาดบรรจุ | 250×240×100มม |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 1.35กก |
| กำลังทั้งหมด | 5.5 วัตต์ |
| แบตเตอรี่ | 7.4V/4700mAh |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 140W |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 30 นาที |
| น้ำหนัก | 4.3กก. (สินค้า), 7กก. (บรรจุภัณฑ์) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ภายใน: 28V, 5A (1 ชั่วโมง) หรือแบตเตอรี่ภายนอก |
| มิติ | 362.8×310×130 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั้งหมด | 200W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ถึง +55 ℃ |
| ความกดอากาศ | 86~106kpa |
| น้ำหนัก | ประมาณ 15กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
|---|---|
| ขนาด | 90×38×156มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| แบตเตอรี่ | ความจุในตัว 4300mAh |
| กำลังขับทั้งหมด | 6.5 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 50 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 602 x 428 x 272 มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟกระแสสลับ 110-220V / DC-48V |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% (ไม่ควบแน่น) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ขนาด | 580×280×410มม |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 30%-95% |
| โมดูล Jammer | 6 |
| แบตเตอรี่ภายนอกเสริม | 24V DC |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| สไตล์ | กางเกงว่ายน้ำ,เสื้อแจมเมอร์,บิกินี่,เสื้อกันแดด,เสื้อชั้นในและสายจีสตริงพร้อมเชือกรูด |
|---|---|
| สี | เป็นภาพที่แสดง |
| ออกแบบ | การออกแบบ OEM ให้นักออกแบบสร้างการออกแบบร่างใหม่ การพิมพ์ดอกไม้ ปรับแต่งได้ การออกแบบที่กำหนดเอง |
| ขนาด | เอ็ม,เอ็กแอล,แอล,เอส,XXS |
| การบรรจุ | 1ชิ้น/ถุงOpp,ถุงOpp,คำขอของลูกค้า, 1เซ็ต/ถุงOpp |
| ความชื้น | 5% - 95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 330*238*60มม |
| น้ำหนัก | 6.0กก |
| การใช้พลังงาน | 90 วัตต์ |