| น้ำหนัก | 3.5กก |
|---|---|
| ขนาดกล่องด้านใน | 450×350×300มม |
| เวลาทำงาน | การทำงานต่อเนื่อง 1.5 ชั่วโมง |
| กำลังขับทั้งหมด | 40W |
| ระยะการติดขัดทิศทาง | 1,000-1200 เมตร (สัญญาณ GPS สำหรับ 1200 ม. ภายใต้ระดับสัญญาณ ≤-85dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V 8A) |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 5 ม.-30 ม. (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณและสภาพแวดล้อม) |
| ขนาด | 320×240×60มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| ขนาด | 163×85×43 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 1กก |
| กำลังทั้งหมด | 5.6W |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/4700mAh |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC 110-240V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ขนาดบรรจุ | 450×430×150มม |
| การได้รับเสาอากาศ | 5dBi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | ระยะรัศมี 10-30 เมตร (-75dBm@แอนเทนน์ทุกทิศทาง) |
| เวลาทำงาน | 2.5 ชม |
| น้ำหนัก | 1.6กก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระยะการติดขัด | ระยะ 3-20 เมตร |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย | 1-2 วัตต์ |
| ขนาด | 16.5*94*45 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 1,050G |
| ระยะเวลาของแบตเตอรี่ | ประมาณ 2 ชั่วโมง |
| กำลังขับ | >20วัตต์ |
|---|---|
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 1.1 กิโลกรัม |
| ขนาด | 500×42×100มม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +50 ° C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 16 กิโลกรัม |
| ขนาด | 40×38×32ซม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +55°C |
| แหล่งที่มาของการติดขัด | เทคโนโลยีการสแกนความถี่ |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
|---|---|
| ขนาด | 592×395×265มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ |
| กำลังทั้งหมด | 80-100W |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 460×235×95มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (AC110 หรือ 240V-DC27V) |