| น้ำหนัก | 4.5 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 455 × 470 × 100มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการติดขัด | 20-80 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| กำลังทั้งหมด | 0.5W |
|---|---|
| ขนาด | 90×50×15มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ Li สามารถชาร์จใหม่ได้ |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.32kg |
| รัศมีการป้องกัน | 5-10 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| การป้องกัน | ปลอดภัย 100% VSWR ผ่านการป้องกัน (ตัวแยก) สำหรับแต่ละโมดูล |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | 50-150 เมตร @ -75dBm |
| เวลาใช้งานของแบตเตอรี่ | 1-2 ชั่วโมง (มีตัวเลือกแบตเตอรี่เพิ่มเติมให้เลือก) |
| ขนาด | 490 x 370 x 190 มม. (สูง × กว้าง × ลึก) |
| น้ำหนัก | 14 กก |
| ขนาด | 14.5 * 9.5 ซม., 20 * 10 ซม. หรือกำหนดเอง, 21.5 * 20 ซม., 16 * 11 ซม. กำหนดเอง |
|---|---|
| การทำงาน | ขยาย, บลูทูธ, ไมโครโฟน, ป้องกันรังสีและสัญญาณป้องกัน, กันน้ำ |
| สี | แดง, ชมพู, ดำ, เงิน, น้ำเงิน |
| การรับประกัน | 1 ปี 12 เดือน 6 เดือน 2 ปี |
| น้ำหนัก | 1-2กก.,40ก.,60ก.,28ก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, 100-240V AC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4.0กก |
| ขนาด | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการกัดกรอง (รัศมี) | 10-40 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| ขนาดทางกายภาพ | 339×236×60มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40-60 ℃ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 30-80% |
| พอร์ตเอาท์พุต | 10 พอร์ต |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V ถึง DC24V |
|---|---|
| กำลังขับ | รวม 103W, 5-10W ต่อแบนด์ |
| แยมรัศมี | 10-100 เมตร |
| สี | ขาว/เงิน |
| ขนาดสินค้า | 380×280×130 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ขนาด | 380 × 280 × 130 มม. พร้อมเสาอากาศทิศทางกำลังสูง 2-10dBi ในตัว |
|---|---|
| ขนาดบรรจุ | 485 × 350 × 185มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 4.8 กิโลกรัม |
| กำลังทั้งหมด | 103W |
| ระยะป้องกัน | 10-100 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| เสาอากาศ | ยาว 380 มม |
| ขนาด | 330×238×60มม |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 10-40 เมตร (-75dBm) |
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| น้ำหนัก | 9.6 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 415มม.(ย) × 340มม.(ก) × 174มม.(ส) |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 30-100 เมตร (-75dBm@เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| การทำงานของแบตเตอรี่ | เวลาทํางาน 1-2 ชั่วโมง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220-240V / DC 27V หรือแหล่งจ่ายไฟ AC110-220V ภายนอก |