| ขนาด | 14.5 * 9.5 ซม., 20 * 10 ซม. หรือกำหนดเอง, 21.5 * 20 ซม., 16 * 11 ซม. กำหนดเอง |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| การรับประกัน | 1 ปี 12 เดือน 6 เดือน 2 ปี |
| น้ำหนัก | 1-2กก.,40ก.,60ก.,28ก |
| ใช้ | โทรศัพท์มือถือ,บัตรเครดิต,รถยนต์/รถยนต์/ยานพาหนะ/รถจักรยานยนต์/จักรยานไฟฟ้า/สกู๊ตเตอร์ |
| น้ำหนัก | 0.8 กิโลกรัม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง +50 ° C |
| การรับประกัน | 1 ปีนับจากวันที่จัดส่ง |
| ขนาดอุปกรณ์ | 113 × 60 × 31 มม |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | ชาร์จเต็ม 1-2 ชั่วโมง |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.8กก |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| รัศมีการป้องกัน | 20-100 เมตร ที่ -75dBm (แตกต่างกันไปตามความแรงของสัญญาณ) |
| กำลังทั้งหมด | 10W |
| ขนาด | 14.5 * 9.5 ซม., 20 * 10 ซม. หรือกำหนดเอง, 21.5 * 20 ซม., 16 * 11 ซม. กำหนดเอง |
|---|---|
| การทำงาน | ขยาย, บลูทูธ, ไมโครโฟน, ป้องกันรังสีและสัญญาณป้องกัน, กันน้ำ |
| สี | สีดำ |
| การรับประกัน | 1 ปี 12 เดือน 6 เดือน 2 ปี |
| น้ำหนัก | 1-2กก.,40ก.,60ก.,28ก |
| การรับประกัน | 12 เดือนนับจากวันที่จัดส่ง |
|---|---|
| ขนาด | 156×83×48 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 1.2 กิโลกรัม |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (110-240V AC ถึง 12V DC) และเครื่องชาร์จในรถยนต์ DC12V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V หรือ DC 24V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | ทำงานต่อเนื่อง 24 ชม |
| ขนาด | 440 x 250 x 90มม |
| น้ำหนัก | 7กก |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| น้ำหนัก | 22 กิโลกรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220-240V / DC 27V |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 100-300 เมตร (-75dBm @ เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| ขนาด | 520 x 340 x 200มม |
| ขนาด | 191×88×42มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 0.35kg |
| กำลังทั้งหมด | 30dBm/1W |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | ประมาณ 2 ชั่วโมง |
| รัศมีการรบกวน | 5-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณโดยรอบ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 3ว |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +50°C |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
| ขนาดอุปกรณ์ | 145 มม. × 83 มม. × 52 มม |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 880ก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| เวลาทำงาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |
| น้ำหนัก | 62กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-220V |