| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50-60Hz AC (110-240V AC/28V DC) พร้อมอุปกรณ์เสริมที่ชาร์จในรถยนต์ DC12V ถึง DC28V |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 25.2V/5200mAh ใช้งานได้ต่อเนื่องประมาณ 60 นาที |
| ขนาด | 210*133*85 มม. (ไม่มีเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 2.5กก |
| กำลังทั้งหมด | 70W |
| กำลังขับทั้งหมด | 38W |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7.5กก |
| ขนาด | 395มม. x 238มม. x 60มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | สายแบตเตอรี่รถยนต์ AC 100-240V และ 12V (ความยาว 300 มม.) |
| ระยะการติดขัด | สูงสุด 40 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |