| น้ำหนัก | 12กก |
|---|---|
| มิติ | 680 x 240 x 95มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220-240V / DC 27V |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 50~150 เมตร (-75dBm@เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| แยมรัศมี | 5-50 เมตร |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V ถึง DC24V |
| กำลังขับ | รวม 12W (4W ต่อแบนด์) |
| เวลาทำงาน | แบตเตอรี่ 24V/3000mAh ในตัวให้การทำงานต่อเนื่องประมาณ 2 ชั่วโมง |
| ประเภทสัญญาณจม | WJ200: WIFI บลูทูธ/กล้อง 2.4G + 5.2G + 5.8G |
| แยมรัศมี | 2-60 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V ถึง DC28V |
| น้ำหนักสินค้า | ประมาณ 3.0กก |
| ขนาดสินค้า | 210x133x85mm (ไม่มีเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | แบตเตอรี่ในตัว |
| ขนาด | 140*65*22มม |
|---|---|
| ปิดปัจจุบัน | 60uA |
| แรงดันขาออก | 5V/1000MA |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 4000mAH/3.6V |
| ทิศทางต่อต้านการบันทึก | 300° (สูงสุด) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/24V DC) |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V/3000mAh |
| เวลาชาร์จ | 2 ชั่วโมง |
| ขนาดบรรจุ | 330*250*80มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 1.2 กิโลกรัม |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/12000mAh |
|---|---|
| ขนาด | 210×130×46 มม. (ไม่มีเสาอากาศ) |
| ได้รับ | 2.0dBi |
| น้ำหนักรวม | 2.0 กิโลกรัม |
| รัศมีการป้องกัน | 2-20 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, เครื่องชาร์จในรถยนต์ DC 12V |
| ขนาด | 215 x 140 x 90 มม. (ไม่มีเสาอากาศ) |
| การได้รับเสาอากาศ | 2.0dBi |
| กำลังทั้งหมด | 32W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง 40°C |
|---|---|
| วัสดุเปลือก | พลาสติก |
| ความแรงของการรบกวน | 85dB |
| โหมดสัญญาณรบกวน | การแทรกแซงเสียง |
| การดำเนินงานในปัจจุบัน | 0.1A |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ถึง 55 ℃ |
|---|---|
| น้ำหนักตัว | 17.0กก |
| ขนาดตัว | 450×450×200มม |
| ความชื้นในการทำงาน | 35% ถึง 85% |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 160V-240V |
| ขนาดบรรจุ | 330×250×80มม |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 1.5กก |
| กำลังทั้งหมด | 12วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (110-240V AC/12V DC) พร้อมตัวเลือกเครื่องชาร์จในรถยนต์ |
| รัศมีการป้องกัน | 2-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |