| กำลังขับทั้งหมด | 20 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, 100-240V AC |
| ขนาด | 427×116×60มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| กำลังขับทั้งหมด | 2วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800 กรัม |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 2-20M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 2กก |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% (ไม่ควบแน่น) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +65°ซ |
| ขนาด | 350มม. × 150มม. × 40มม |
| เครื่องประดับ | คู่มือผู้ใช้, สกรูยึด |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
|---|---|
| ขนาด | 305 x 140 x 51มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 15W |
| จีพีเอส L2 | 1170-1300MHz |
| ระยะการติดขัด | 2-50 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| ความชื้น | 5% - 95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| น้ำหนัก | 3.0กก |
| การใช้พลังงาน | 75วัตต์ |
| ขนาด | 44*11*3.5 ซม. |
| การรับประกัน | 1 ปี 12 เดือน 6 เดือน 2 ปี |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1-2กก.,40ก.,60ก.,28ก |
| ใช้ | โทรศัพท์มือถือ,บัตรเครดิต,รถยนต์/รถยนต์/ยานพาหนะ/รถจักรยานยนต์/จักรยานไฟฟ้า/สกู๊ตเตอร์ |
| การสื่อสาร | ไร้สาย |
| ขั้วต่อ | USB,บลูทูธ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +65°ซ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
| ขนาด | 350มม. × 150มม. × 40มม |
| น้ำหนัก | 2กก |
| ความชื้น | 30%-95% (ไม่ควบแน่น) |
| ขนาดสินค้า | 44 × 11 × 3.5 ซม |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V ถึง DC12V |
| แยมรัศมี | 2-40 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| กำลังขับ | รวม 18W |
| ระบบทำความเย็น | การออกแบบการสื่อสารพลังงานต่ำ |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 1.5W |
| ขนาดบรรจุ | 150×145×35มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz (AC 110-240V AC เป็น 5V USB), ที่ชาร์จในรถยนต์ DC12V ถึง 5V USB |
| รัศมีการป้องกัน | 0-5 เมตร ที่ -75dBm (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| ขนาดตัว | 450×450×200มม |
|---|---|
| น้ำหนักตัว | 17.0กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~55℃ |
| การใช้พลังงาน | ≤240W |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC160V~240V |