| เครือข่าย | 2G/3G/4G/DCS/WCDMA/LTE |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | 3000-5000sqm |
| กำลังขับ | 27dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสสลับ 90-264V, กระแสตรง 10V/6A |
| ขนาด | 239*268*58มม |
| กำลังขับ | 23dBm |
|---|---|
| ขนาด | 400*170*65มม |
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ระลอกคลื่นในวง | ≤8dB |
| อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤-40dBc |
| พิมพ์ | ควอแบนด์ |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | 800-1500ตรม |
| ได้รับ | 75.0db |
| ขนาด | 400 มม.* 170 มม. * 65 มม |
| กำลังขับ | 23dBm±2dBm |
| พิมพ์ | ควอแบนด์ |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | 5,000-8,000ตรม |
| ได้รับ | 80.0db |
| ขนาด | 439 มม.*268 มม.*58 มม |
| กำลังขับ | 30dBm |
| พิมพ์ | ควอแบนด์ |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | 800-1500ตรม |
| ได้รับ | 75.0db |
| ขนาด | 189 มม.*268 มม.*58 มม |
| กำลังขับ | 23dBm |
| พิมพ์ | ควอแบนด์ |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | 5,000-8,000ตรม |
| ได้รับ | 80.0db |
| ขนาด | 239 มม.*268 มม.*58 มม |
| กำลังขับ | 23dBm±2dBm |
| พิมพ์ | ควอแบนด์ |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | 500-1000sqm |
| ได้รับ | 70.0db |
| ขนาด | 224 มม.*170 มม.* 65 มม |
| กำลังขับ | 20dBm |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| เครือข่าย | 2 ก. 3 ก. 4 ก |
| ได้รับ | 90.0db |
| ความถี่ | 900/1800/2100เมกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังขับ | 37dBm |
| พิมพ์ | ควอแบนด์ |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | 500-1000sqm |
| ได้รับ | 70.0db |
| ขนาด | 124 มม.*170 มม.* 65 มม |
| กำลังขับ | 20dBm |
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| ความต้านทาน | 50Ω |