| พิมพ์ | แบตเตอรี่ |
|---|---|
| เครือข่าย | แบตเตอรี่ |
| ความจุ | 30อา |
| น้ำหนัก | 1.3กก |
| ใช้สำหรับ | อุปกรณ์กระเป๋าเป้สะพายหลัง |
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ความชื้น | < 90% |
| ความกว้างของแถบ | วงกว้าง |
|---|---|
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| ความชื้น | < 90% |
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| น้ำหนักรวม (ครบชุด) | 3.5กก |
| ความกว้างของแถบ | วงกว้าง |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| เอ็มทีบีเอฟ | > 50,000 ชั่วโมง |
| ความต้านทาน | 50Ω |
| แบนด์วิธ | วงกว้าง |
|---|---|
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตรม |
| คลื่นความถี่ | 700/900/1800/2100/2600mhz |
| กำลังขับ | 27dBm |
| ขนาด | 460 × 350 × 163มม |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| การสนับสนุนเครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
| กำไรจากระบบ | 90dB |
| ช่วงความถี่ | 900/1800/2100เมกะเฮิร์ตซ์ |
| น้ำหนัก | 30กก |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตรม |
| กำไรจากระบบ | 80dB |
| กำลังขับ | 27dBm |
| น้ำหนัก | 15กก |
| เอแอลซี | ≥ 20dB |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ความต้านทาน | 50Ω |
| ความชื้น | < 90% |