| ความต้านทาน | 50Ω |
|---|---|
| ความชื้น | < 90% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ~ +55°C |
| ขนาด | 170×127×65มม |
| น้ำหนักรวม | 3.5กก |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| เครือข่ายที่รองรับ | 2G, 3G, 4G |
| พื้นที่ครอบคลุม | 800-1500 ตรม |
| ช่วงความถี่ | 1800/2100Mhz |
| น้ำหนัก | 1กก |
| แบนด์วิธ | วงกว้าง |
|---|---|
| เอแอลซี | ≥ 20dB |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| แบนด์วิธ | วงกว้าง |
|---|---|
| เอแอลซี | ≥ 20dB |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| เอ็มทีบีเอฟ | > 50,000 ชั่วโมง |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
| พื้นที่ครอบคลุม | 5,000-8,000 ตรม |
| ความถี่ | 1800MHz |
| น้ำหนัก | 4กก |
| ความถี่ | 900MHz |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 6,000-12,000 ตรม |
| กำลังขับ | 33dBm |
| น้ำหนัก | 4กก |
| การได้รับเสาอากาศ | 5dBi |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G, จีเอสเอ็ม |
| พื้นที่ครอบคลุม | 800-1500 ตรม |
| ความถี่ | 900/2100Mhz |
| น้ำหนัก | 1กก |
| กำลังขับ | 23dbm,2w/5w/10w/20w/40w/60w,17±2dBm,17dBm;20dBm;23dBm;27dBm,15~25dBm |
|---|---|
| สี | สีดำ สีขาว |
| ความถี่ | 900/1800/2100MHz,2.412-2.484GHz,900MHz / 2100MHz / 1800MHz,GSM900MHz ทวน,890-915MHz/935-960MHz |
| ขนาด | 150*138*32 มม.,130 x 100x 20 มม.,165*115*35,240 x182 x 22 มม.,25*19*2.2 ซม. |
| ความคุ้มครอง | 100-700 ตร.ม. 100 ตร.ม. 2,3000 ตร.ม. 2000 ตร.ม. |
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| ความต้านทาน | 50Ω |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
| พื้นที่ครอบคลุม | 6,000-12,000 ตรม |
| การเสริมเสียง | 85.0dB |
| ความถี่ | 2100MHz |