| เอแอลซี | ≥ 20dB |
|---|---|
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| VSWR | ≤ 20 |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตรม |
| กำไรจากระบบ | 90dB |
| ความถี่ | 1800MHz |
| กำลังขับ | 43dBm |
| เอแอลซี | ≥ 20dB |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| ความต้านทาน | 50Ω |
| ความชื้น | < 90% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ~ +55°C |
| น้ำหนัก | 4.5 กิโลกรัม |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งผนัง |
| ความต้านทาน | 50Ω |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G, จีเอสเอ็ม |
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตรม |
| การเสริมเสียง | 80dB |
| น้ำหนัก | 5.5 กิโลกรัม |
| แบนด์วิธ | วงกว้าง |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| เอแอลซี | ≥ 20dB |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| ความต้านทาน | 50Ω |
| เอแอลซี | ≥ 20dB |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ความต้านทาน | 50Ω |