| ความคุ้มครอง | 500-1,000 ตรม |
|---|---|
| ได้รับ | 75dB |
| กำลังขับ | 23dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสสลับ 90-264V, กระแสตรง 9V/5A |
| ขนาด | 124*170*65มม |
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ขนาด | 118×91×18มม |
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
|---|---|
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| เอ็มทีบีเอฟ | > 50,000 ชั่วโมง |
| ความต้านทาน | 50Ω |
| ความชื้น | < 90% |
| น้ำหนัก | 1กก |
|---|---|
| ขนาด | 118 มม.*91 มม.*18 มม |
| สภาพแวดล้อม | IP40 |
| ความชื้น | < 90% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ~ 55°C |
| ได้รับ | 70.0db |
|---|---|
| เสาอากาศ | เสาอากาศภายนอก 2 x 2.0dBi |
| อัตราการส่งผ่าน | ≤ -36dBm |
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-2,000 ตารางเมตร ม |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 5G, 4G, 3G, 2G, จีเอสเอ็ม |
| พื้นที่ครอบคลุม | 6,000 - 12,000 ตรม |
|---|---|
| ได้รับ | 85dB |
| กำลังขับ | 33dBm |
| คลื่นความถี่ | 900+1800+2100 / 800+1800+2100 |
| ขนาด | 439 × 268 × 58มม |
| เอแอลซี | ≥ 20dB |
|---|---|
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| VSWR | ≤ 20 |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| แบนด์วิธ | วงกว้าง |
|---|---|
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| การควบคุมอัตราขยายอัตโนมัติ | >31 เดซิเบล |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |