| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1,000 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | 75MHz |
| ได้รับ | 70dB |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตรม |
|---|---|
| ได้รับ | 80dB |
| ขนาด | 239*268*58มม |
| น้ำหนัก | 5.5 กิโลกรัม |
| คลื่นความถี่ | 900+1800/900+2100/850+1900 |
| พื้นที่ครอบคลุม | 5,000-8,000 ตรม |
|---|---|
| ได้รับ | 85dB |
| กำลังขับ | 23dBm |
| อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤-40dBc |
| น้ำหนัก | 7กก |
| แบนด์วิธ | วงกว้าง |
|---|---|
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ขนาด | 170*127*65มม |
| น้ำหนักรวม | 3.5กก |
| ความกว้างของแถบ | วงกว้าง |
|---|---|
| การควบคุมอัตราขยายแบบแมนนวล | สเต็ป 31dB / 1dB |
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ขนาด | 354*268*58มม |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G/3G/4G/ดีซีเอส |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 800~1500 ตรม |
| ได้รับ | 75dB |
| ขนาด | 170*126*21มม |
| อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤-40dBc |
| การควบคุมอัตราขยายแบบแมนนวล | สเต็ป 31dB / 1dB |
|---|---|
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| ขนาด | 189 × 268 × 58มม |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G/3G/4G/จีเอสเอ็ม |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000~5,000 ตรม |
| ได้รับ | 80dB |
| กำลังขับ | 27dBm |
| ขนาด | 170*126*21มม |
| ได้รับ | 80.0db |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | ≤ -36dBm |
| ความคุ้มครอง | 5,000-8,000 ตรม |
| เครือข่าย | 5ก |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 5G |
| การสนับสนุนเครือข่าย | 2G/3G/4G/ดีซีเอส |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 6,000-12,000 ตารางเมตร |
| กำลังขับ | 33dBm |
| ขนาด | 239 × 268 × 58มม |
| อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |