| ได้รับ | 70dB |
|---|---|
| กำลังขับ | 23dBm |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
| พื้นที่ครอบคลุม | 100-700ตรม |
| ขนาด | 118 × 91 × 30 มม |
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1,000 ตรม |
|---|---|
| ได้รับ | 70dB |
| กำลังขับ | 20dBm |
| ขนาด | 118 × 91 × 18 มม |
| น้ำหนัก | 0.6กก |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G/3G/4G/จีเอสเอ็ม |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 6,000-12,000 ตารางเมตร |
| ได้รับ | 85dB |
| อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| ขนาด | 239 × 268 × 58 มม |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G/3G/4G/จีเอสเอ็ม |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 800-1500 ตรม |
| ได้รับ | 70dB |
| กำลังขับ | 23dBm |
| ช่วงความถี่ | 800/850/900เมกะเฮิรตซ์ |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G/3G/4G/ดีซีเอส |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 5,000-8,000 ตารางเมตร ม |
| ได้รับ | 85dB |
| ขนาด | 189 × 268 × 58มม |
| น้ำหนัก | 4กก |
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1500 ตรม |
|---|---|
| กำลังขับ | 23dBm |
| ขนาด | 124*170*65มม |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสสลับ 90-264V, กระแสตรง 9V/5A |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตารางเมตร ม |
| คลื่นความถี่ | 1800/2100/2600เมกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังขับ | 27dBm |
| น้ำหนัก | 7กก |
| ได้รับ | 70dB,65±2dB,60-75dB,UL Gp≥65 DL Gp≥70,65dB |
|---|---|
| กำลังขับ | 23dbm,2w/5w/10w/20w/40w/60w,17±2dBm,17dBm;20dBm;23dBm;27dBm,15~25dBm |
| สี | สีฟ้า สีดํา สีขาว |
| ความถี่ | 900/1800/2100MHz,2.412-2.484GHz,900MHz / 2100MHz / 1800MHz,GSM900MHz ทวน,890-915MHz/935-960MHz |
| ขนาด | 150*138*32 มม.,130 x 100x 20 มม.,165*115*35,240 x182 x 22 มม.,25*19*2.2 ซม. |
| ความคุ้มครอง | 800-1500ตรม |
|---|---|
| กำลังขับ | 23dBm |
| ได้รับ | 70dB |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ขนาด | 118*91*18มม |
| ความคุ้มครอง | 500-1500 ตรม |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | 9kHz~1GHz |
| เสาอากาศ | เสาอากาศภายนอก 2x2.0dbi |
| ได้รับ | 75.0db |
| พิมพ์ | บูสเตอร์แบนด์เดี่ยว |