| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 800-1500 ตรม |
| ได้รับ | 75dB |
| ขนาด | 224 × 170 × 65 มม |
| น้ำหนัก | 3.5 กก |
| พื้นที่ครอบคลุม | 5,000-8,000 ตรม |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | 25MHz |
| ความถี่ | 900MHz |
| น้ำหนัก | 4กก |
| โหมดการทำงาน | เอแอลซี, เอจีซี, เอ็มจีซี |
| ช่วงความถี่ | 900/2100Mhz |
|---|---|
| กำลังขับ | 23dBm |
| ได้รับ | 75dB |
| น้ำหนัก | 4กก |
| ขั้วต่อ RF | N-หญิง |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
| การสนับสนุนเครือข่าย | 2G/3G/4G/ดีซีเอส/WCDMA |
| พื้นที่ครอบคลุม | 6,000-12,000 ตารางเมตร |
| กำลังขับ | 33dBm |
| พื้นที่ครอบคลุม | 6,000-12,000 ตรม |
|---|---|
| ได้รับ | 85dB |
| กำลังขับ | 33dBm |
| ขนาด | 354*268*58มม |
| อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤-40dBc |
| ได้รับ | 85dB |
|---|---|
| กำลังขับ | 30dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสสลับ 90-264V, กระแสตรง 10V/10A |
| ขนาด | 354*268*58มม |
| น้ำหนัก | 7กก |
| การสนับสนุนเครือข่าย | 2G/3G/4G/ดีซีเอส/WCDMA |
|---|---|
| ได้รับ | 75dB |
| กำลังขับ | 23dBm |
| ขนาด | 189 × 268 × 58มม |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
| เครือข่าย | แกรมม |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | 800-1500 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | 9kHz~1GHz |
| เสาอากาศ | เสาอากาศภายนอก 2x2.0dbi |
| ได้รับ | 70.0db |
| พิมพ์ | บูสเตอร์แบบไตรแบนด์ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G, จีเอสเอ็ม |
| พื้นที่ครอบคลุม | 1500-2500 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | 9kHz~1GHz |
| ได้รับ | 70.0db |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G, จีเอสเอ็ม |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | 9kHz~1GHz |
| เสาอากาศ | เสาอากาศภายนอก 2x2.0dbi |
| ได้รับ | 75.0db |